Logo University Logo da aka yi amfani da shi a cikin Header

Jami'ar Hodges ke Jagoranci Hanya don Bambanci a Ilimi Mai Girma

Bambanci shine hanyar rayuwa a Hodges, inda falsafar bambancin ke da ƙarfi. Jami'armu tana da ƙarfi da ƙarfi ta ɗumbin ɗumbin al'adunmu na ɗalibai, malamai, da ma'aikata waɗanda ke kawo yawan muryoyi da ra'ayoyi ga abubuwan da muke yi. Muna girmamawa da darajar darajar mutane daga kowane jinsi, asalin kabilu, shekaru, jinsi, addinai, halayen jima'i, nakasa, tattalin arziki ko matsayin soja, da sauran ra'ayoyi daban-daban da bambancin mutum, kuma muna daraja bambancin tunani. Mun himmatu ga haƙuri, ji da kai, fahimta, da mutunta juna a koina a cikin al'ummarmu, kuma mun tabbatar da alƙawarinmu na samar da wuri maraba ga kowa da kowa.

Jami'ar Hodges ta sami suna a matsayin Darakta da Cika Cibiyoyin Cibiyar Nazarin Bambancin Bambanci.

  • # 3 Kwalejin Kwaleji mafi aminci a Florida
  • An lasafta shi a cikin Mafi yawan Kwalejojin Iri a Florida
Cibiyar Nazarin Bambanci don Jami'ar Hodges

Bambanci a Rayuwa

Me yasa Banbancin ke da Mahimmanci a Kwaleji?

Kowannenmu ya zo kwalejinmu ko jami'ar da muke so tare da irin abubuwan da muke da su wadanda ke tsara yadda muke ganin duniya. Yayin da muka fara haɗuwa da sababbin mutane a cikin ɗaliban ɗalibanmu kuma muke yin kwasa-kwasai tare da su, za mu fara ganin cewa abubuwan da muke da su haka kawai ne - abubuwan da muke da su.

Tare da buɗaɗɗun hankali, muna koyon yadda kwarewar wasu ke kawo sabbin ra'ayoyi gaba ɗaya ga hangen nesan mu da yadda muke ganin duniya. Bude zukatanmu don fahimtar hadawa, kabila, kabila da bambancin jinsi, tsohon soja, bambancin addini, shekaru, da matsayin tattalin arziki ya sa mun zama mutane masu kyakkyawar manufa. Yayinda kuka fita zuwa ma'aikata tare da wannan sabon hangen nesan, zaku bunkasa gasa tattalin arzikin Amurka.

Jami'ar Hodges tana ba da bambanci da hadawa ga ɗalibai

Jami'ar Hodges ta mai da hankali kan gina gadoji zuwa ga babbar al'umma da aiki tare da ƙungiyoyi don kawo faɗakarwa da ƙarin haske game da gogewar bambance-bambance da haɓaka haɓaka ta hanyar haɗin kan al'umma. Da yake magana da wannan mayar da hankali, Hodges yana ba da kalandar ayyukan banbanci ga ɗaliban kwaleji da membobin gari daidai. Ku kai ga fahimtar abin da ya sa mu kowane ɗaya daban, mu ga al'adu da yawa a aikace, kuma za ku zama mutum wanda ke yarda da bambancin wasu a fili. Wannan sabon hangen nesan zai baku damar karfafa fahimtar wasu a wuraren aiki.

Ta yaya Hodges U ta rungumi Bambanci?

Hodges U ya haɗu da bambancin ra'ayi ta hanyoyi da yawa. 

yaya? Ta hanyar magance kalubalen da ke tattare da sauye-sauyen yanayin mu, ra'ayoyi mabanbanta, da adalci wurin aiki. Hodges ya magance waɗannan ƙalubalen tare da mai da hankali kan haɗawa, cancantar al'adu, da daidaito. Ta wannan hanyar, Jami'ar na aiki don ƙirƙirar wadataccen al'adu ta ɗalibai ɗalibai daban-daban. Wannan bambancin yana taimaka wa ɗalibai su sami iko kuma suna iya kawo kansu gaba ɗaya don koyo da haɓaka.

Me Ya Sa Ya Kamata Ka Rungumi Bambanci?

Idan kun shirya yin aiki a cikin aikin kulawa, ko ma a cikin ƙungiyar, yana da mahimmanci a gare ku ku rungumi yanayin bambancin don nasarar ku. Hodges ta koyi cewa masu kula da yau dole ne su mallaki ƙwarewar al'adu da al'adu daban-daban, kuma waɗannan ƙwarewar ɗaya suna ba ku damar kasancewa memba na ƙungiyar. Hakanan za'a buƙaci ku mallaki alhakin mafi yawan aiki da haɗawa ga kowa a yawancin wuraren aiki.

Wannan buƙatar don ku sami damar yin aiki a kan ƙungiyoyin al'adu daban-daban da na al'ummomi daban-daban shine ke haifar da ƙaddamar da ƙaddamarwar Hodges don ƙirƙirar yanayi daban-daban. Duk abin da muke yi yana tattare da samar da muhallin da ɗalibanmu za su ci nasara, kuma zaɓinmu na samar da wani yanayi na koyo daban-daban shaida ce ta sadaukar da kai ga hanyarku ta cin nasara.

Universityungiyar Jami'ar Hodges

Gesididdigar Bambancin Hodges

Jami'ar Hodges tana maraba da ɗalibai daga kowane jinsi, asalin ƙasa, shekaru, jinsi, addinai, halayen jima'i, nakasa, tattalin arziki ko tsoffin sojoji, da sauran ra'ayoyi daban-daban da bambancin mutum. Muna ƙarfafa kowane ɗalibi ya yi magana da kuma koya wa wasu game da abubuwan da suka bambanta don ƙirƙirar yanayin koyo na faɗaɗa ilimi ga kowa.

Mun himmatu wajen samar da haraba mai banbanci ga dukkan ɗalibai don samun nasara. Da ke ƙasa akwai ƙididdigar Jami'ar Hodges.

 

Rijistar maza da mata

  • Mace: 62%
  • Namiji: 38%

 

Rijistar kabila da kabilanci

  • Harshen Hispanic: 44%
  • Ba'amurke Ba'amurke: 12%
  • Fari, Ba-Hispanic: 38%
  • Sauran, Cakuda, ko Ba a sani ba: 6%

 

Gabaɗaya ɗaliban 'yan tsiraru da bambancin bambancin ƙabila don Jami'ar Hodges shine 62%. Wannan bambancin ya sanya mu ɗaya daga cikin manyan kungiyoyin ilimi mafi girma a Florida. An kuma sanya mana suna a matsayin babbar Cibiyar Hidima ta Ispaniya. Kasancewa mafi yawan jami'oi a Florida ƙalubale ne da muke maraba dashi, don neman baiwa ɗalibai ilimi daban-daban - muna neman ƙirƙirar kyakkyawar duniya a gare mu duka.

Tuntuɓi Hodges U Game da Bambanci

Muna maraba da tambayoyinku game da Bambanci da Hadawa duka a harabar jami'a da cikin al'umma. Da fatan a tuntube mu a:

Ofishin Bambanci, Hadawa da Cwarewar Al'adu
4501 Boulevard na Mulkin Mallaka, Ginin H
Fort Myers, FL 33966
Phone: 1-888-920-3035
Jami'ar Hodges ta shiga tare da Hawk a saman
Translate »